ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย

ลืมรหัสผ่าน
ลงทะเบียน
เข้าสู่ระบบถ้าคุณยังไม่ได้ใช้บัญชีโปรดลงทะเบียนตอนนี้
ตั้งกระทู้ใหม่

ติดตาม

ผู้ตาม

โพสต์เมื่อ 2017-10-2 11:30:11 | ดู: 6961| ตอบกลับ: 350
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย icezy เมื่อ 2017-10-30 22:40

ลบค่ะ

คลังกระทู้ที่เกี่ยวข้อง:

• · sure|หัวข้อ: 180, ติดตาม: 0

โพสต์เมื่อ 2017-10-2 11:45:50
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

saneemost

15#
โพสต์เมื่อ 2015-7-6 20:45:47

ส่งการบ้านให้น้องจูนครับ   ต้องออกตัวก่อนว่าไม่เคยโพสส่งการบ้านหรืออะไรแบบนี้เลย....เพราะเท่าที่เจอมาไม่ค่อยจะถูกใจเท่าไร
น้องจูน  หน้าตาสวย+น่ารักหน้าไทยนะผมว่าแต่น่ารักมากสำหรับผม ผิวขาวเนียนๆเหมือนคนเหนือนะ (ถามน้องเค้าเค้าบอกว่าเป็นคนจัทบุรีนะ)  หุ่นเพอร์เฟค เท่าที่เจอในเว็บนี้มาคนนี้หุ่นดีสุด  เมื่อเปิดประตู้เข้าไปก็เจอน้องเจน อยู่ในเสื้อเชิ้ตแขนยาวสีขาวชุดชั้นในสีดำกันเลยทีเดียว
(ผมนี้ขึ้นเลย555+) พูดจาดี พูดจาน่ารัก มีหางเสียงตลอด  จะบอกว่าบริการเหมือนแฟนก็ใช่เลย ห้องหรู เป็นเหมือนคอนโดระดับ4ดาวได้เลย
เพราะห้องใหม่หมด เสียค่าห้อง300ถือว่าคุ้มมากๆเลย  ทั้งหมดนี้ให้  9/10 เลยครับ

หมายเหตุเป็นความคิดเห็นส่วนตัว เพราะตั้งแต่ใช้บริการเว็บนี้มากรู้สึกประทับใจคนนี้มาที่สุด  เพราะแทบจะไม่เคบมีกระทู้ในที่ตัวจริงสวยเหมือนในรูปเลย...จริงๆ

ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยนะครับไม่เคยส่งการบ้านเลย   ^_^   ขอบคุณครับ

โพสต์เมื่อ 2017-10-2 11:54:21

ส่งการบ้าน น้องจูน ครับ
วันนี้ผมไปหามาครับ ปกติไม่ค่อยชอบส่งการบ้านครับ แต่น้องบอกว่ามีคนโรคจิตชอบส่งแกล้ง ช่วยสงการบ้านให้หน่อย ผมรับปากไว้เลยมาส่งครับ
ผมนัดน้องตอน12.30 ผมไปช้ากว่า 10 นาที
ขึ้นไปหาที่โรงแรม ไปถึงน้องเปิดประตูให้ เจอครั้งแรกน้องจูน รวมๆแล้ว หุ่นดี น่ารัก ผิวขาวครับ น้องขอเก็บเงินก่อน ผมให้น้องไป1,800 ถามน้องว่ารับ2ครั้งไหม น้องถามว่าพี่เสร็จนานไหม ผมบอกไม่นานครับ น้องบอกขอดูน้ำแรกก่อน ผมก็โอเคตามนั้นครับ ตัดไปที่บนเตียงเลยนะ พออาบน้ำเสร็จน้องก็เช็ดตัวให้ครับ เช็ดไปเช็ดมาน้องก็เลียนมผม ทั้งที่ผมยังยืนอยู่ข้างเตียงอยู่เลย น้องใส่เสื้อสีขาว ชุดชั้นในสีดำ เซ็กซี่มากเลยครับ เลียจนน้องผมเข็งตัว น้องก็ก้มมาอมน้องผม น้องใช่ลิ้นสุดยอดมากครับ ผมเสียวมากครับจะบอกให้น้องพอแต่น้องไม่ยอมหยุดผมเลยปล่อยใส่ปากน้องเต็มๆเลยครับ เด็ดมากเลยครับ น้ำสองน้องเริ่มบิ้วให้ผมใหม่ น้องเก่งมากบิ้วจนผมเข็ง พอผมเข็งน้องก็ใส่ถุงให้ผมครับ ทีนี้ผมก็บรรเลงเลยครับ น้องได้อารมณ์ สุดๆครับ น้องเลียหูผมจนผมเสียวทนไม่ไหวผมก็จัดเต็มที่เลยครับ เรียบร้อยไปสองน้ำครับ ทั้งหมดผมจบไปที่3000 ครับให้น้องไปสองร้อย ครับ สุดยอดจริงๆครับ โอกาสหน้าผมไปอีกแน่นอนครับ
สรุป
หน้าตา 9/10
หุ่น 10/10 ผิวขาวเนียนครับ นมไม่ไหญ่มาก แต่กำลังดีครับ ผมชอบมองที่ก้นครับเซ็กซี่ดี
นิสัย 10/10 พูดจาดีมากครับ เอาใจดีครับ

เอามันส์มากครับ ผมไปอีกแน่นอนครับ

โพสต์เมื่อ 2017-10-2 12:03:16

teddy101

15#
โพสต์เมื่อ 2015-9-30 22:36:06

ผมไปหาน้องจูนมาแล้วเมื่อวาน น้องอัธยาสัยดีมาก แย้มแย้มตลอด ทำหน้าที่ได้ดีมาก ไม่มีอันไหนที่มีปัญหา โดยเฉพาะน้องใช้ปากได้เสียวสุดยอดมากๆ และทำให้นานมากจนเสียวเกือบได้จอดรถในปากน้องจูน แล้วต่อด้วยลีล่า on top หลังหลังทำให้เห็น หุ่นที่เย้ายวนมากๆ ต่อด้วยด็อกกี้ และเบสิกขอบเตียง เนื้อตัวเนียนผิวขาว เนื้อแน่นๆ ฟิวแฟนมากๆ ส่วนตัวชอบ น้องดูแลเหมือนเราเป็นคนพิเศษจริงๆ สรุปเลยนะคับ 9/10 หักออก 1 มีเหตุผลส่วนตัวคับ
สำหรับ comment ของคุณ Bunyavee ไร้สาระคับ ใครอยากเชื่อก็เชื่อไปคับ แต่ถ้าใครเชื่อผมคุณจะได้รับความประทับใจและตัวเบาๆ ลงจากห้องน้องเลยคับ ผมเป็นแค่ลูกค้าไม่ได้มีส่วนได้เสียอะไร แค่อยากสนับสนุนคนที่ตั้งใจทำงาน ทำให้เราได้รับความสุข ความเสี้ยว แบบต้องคิดถึงน้องจนมาทำการบ้านให้น้องจูน งานทอนคับเชื่อผม ลูกผู้ชายเค้าไม่ทำร้ายผู้หญิงกันคับคุณ bunyavee ของแบบนี้ต่างกรรมต่างวาระ ต่างอัญฑะคับ มากันคับนัดน้องจูนได้เลย เดี๋ยวคิวยาวนะคับ

โพสต์เมื่อ 2017-10-2 12:24:43

มาส่งการบ้านให้น้องจูนครับ

พึ่งไปหาน้องมาเมื่อบ่ายวันนี้

หลังจากอาบน้ำออกมาน้องใส่ชุดจีสตริงสีชมพูรอต้อนรับครับ เซ็กซี่มาก น้องจูนเริ่มด้วยเลียนมผม แล้วก็ลงมางับของผม จนของผมตื่นตัวสุดๆ ซึ่งเท่าที่เคยเที่ยวมา ปกติถ้าไม่โม๊กให้ ของผมจะแข็งยากมาก (คงเพราะความตื่นเต้นด้วย) แต่นี่ผมลืมความตื่นเต้นไปหมดเลย ด้วยความเซ็กซี่ของน้องจูนทำเอาผมของขึ้นสุดๆ  ได้อารมณ์แบบฟิวแฟนมาก ไม่เคยเจอมาก่อน เคยเหนหลายคนลงโฆษณาว่าฟิวแฟน แต่พอไปก็เฉยๆ แต่นี่ผมรับประกันเลย ว่าน้องจูนจะเอาใจคุณเหมือนแฟน เผลอๆมากกว่าแฟนอีก  เสียดายที่ผมเสร็จเร็วและมีเวลาจำกัดเลยไม่ได้อยู่เบิ้ลต่อ  แต่คราวหน้าจะเบิ้ลแน่นอนครับ หลังจากเสร็จกิจน้องจูนก็ยังนัวเนียกันต่อ รู้สึกฟินมากครับ  อยากอยู่ด้วยทั้งคืนเลยทีเดียว ผมให้น้องจูนดีสุดเท่าที่ผมเคยเที่ยวมาเลย

ให้ 9.5/10 เลยครับ
น้องหน้าตาน่ารักมาก  บริการก็ดี  ไม่ผิดหวังแน่นอน
แต่ช่วยทะนุถนอมน้องด้วยนะครับ  ^_

โพสต์เมื่อ 2017-10-2 12:55:00

อ่านการบ้านได้เลยค่ะ

โพสต์เมื่อ 2017-10-2 13:10:14

ตัวจริงไม่ดรอปจากรูปค่ะ ลูกค้าคอนเฟิร์ม

โพสต์เมื่อ 2017-10-2 13:32:44

ว่างนะคะ

โพสต์เมื่อ 2017-10-2 13:59:25

ว่างนะคะ

โพสต์เมื่อ 2017-10-2 14:18:53

ว่างนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

Archiver|WAP|ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย Auto Backlink Auto backlink

GMT+8, 2017-12-19 06:17 , Processed in 0.049099 second(s), 42 queries .