ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย

ลืมรหัสผ่าน
ลงทะเบียน
เข้าสู่ระบบถ้าคุณยังไม่ได้ใช้บัญชีโปรดลงทะเบียนตอนนี้
ตั้งกระทู้ใหม่

0

ติดตาม

2

ผู้ตาม

2

โพสต์เมื่อ 2018-1-11 13:47:57 | ดู: 1280| ตอบกลับ: 7
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Parewa30 เมื่อ 2018-1-20 14:04

พร้อมรับงานนะคะ ขอพี่พร้อมนัดจริงๆเท่านั้นนะคะ รับพี่อายุ35-49ปี ไม่รับเด็ก ลูกค้าเตรียมถุงยางมาเอง

พิกัด:รามคำแหง-ลาดพร้าว นอกเขตจ่ายค่าเดินทางก่อน

ค่าขนม:1500/1ครั้ง 2500/2ครั้ง ค่าโรงแรม480
(ไม่ต่อราคา บริการเต็มที่ฟิวแฟน จ่ายตังก่อนเริ่มงาน)

**ขอพี่สุภาพ  สะอาด ไม่เกรียน รับงานโรงแรมเท่านั้น**

*ไม่ก้น ไม่สด ไม่แตกปาก ไม่จูบ*
*อมสด เล่นท่า เลีย อาบน้ำด้วยกัน ได้หมด*

อายุ31 157/46 33-26-35 ตัวเล็กอวบไม่อ้วนไม่ดำผิวสองสี

ลูกค้าจะขอแอตมาต้องมีรูปตัวเองแสดงตัวตนบนกรอบโปรไฟล์ไลน์ด้วยนะคะ ไม่มีรูปไม่รับนะคะ

กรุณอ่านรายละเอียดให้เข้าใจก่อนแอตมาด้วยนะคะ

ไอดีไลน์: Parewa30

โพสต์เมื่อ เมื่อวานซืน 15:11
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

เห็นโพสรับงานอยู่

โพสต์เมื่อ เมื่อวาน 17:56

ขอพี่พร้อมนัดจริงๆเท่านั้นนะคะ

โพสต์เมื่อ เมื่อวาน 21:37

ขอพี่พร้อมนัดจริงๆเท่านั้นนะคะ

โพสต์เมื่อ เมื่อวาน 21:39

โพสต์เมื่อ เมื่อวาน 21:43

โพสต์เมื่อ 9 ชั่วโมงก่อน

โพสต์เมื่อ 9 ชั่วโมงก่อน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

Archiver|WAP|ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย Auto Backlink Auto backlink

GMT+8, 2018-1-21 12:48 , Processed in 0.038255 second(s), 28 queries .