ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย

ลืมรหัสผ่าน
ลงทะเบียน
เข้าสู่ระบบถ้าคุณยังไม่ได้ใช้บัญชีโปรดลงทะเบียนตอนนี้
ตั้งกระทู้ใหม่

0

ติดตาม

4

ผู้ตาม

1190

โพสต์เมื่อ 5 วันก่อน | ดู: 31| ตอบกลับ: 0
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

แนะนำตัวกันก่อนนะค่ะ ชื่อ น้องไอซ์ ค่ะ ตอนนี้อายุ 21 ปี

รับงานอยู่แถว     สำโรง /สุขุมวิท / แบริ่ง    ** ละแวกใกล้เคียงนะค่ะ**

ค่าขนมน้องไอซ์อยู่ที่   2200/3ชม.   2ครั้ง      ค้างคืน  4000    ไม่รวม รร.

สัดส่วนน้องไอซ์ อยู่ที่   36-24-35  สูง163 หนัก 48  (หุ่นดี-น่าอกใหญ่-ช่วงล่างฟิต)

สนใจน้องไอซ์โทร์มาได้ที่เบอร์    099-785-6824        สะดวกรับตั้งแต่   11 โมง  ถึง  ตี 5 นะค่ะ

กติกาข้อห้ามนะค่ะ  *  อมสดได้ค่ะแต่ไม่เสร็จในปาก
                            *  ไม่เอาบริเวณก้นแต่สามารถเล่นท่าได้ต่างๆเลยค่ะ
                             *  เลียได้-ดูดได้-ขึ้นให้-มีอารมร่วมนะค่ะ
                             *  มีไรกันทุกครั้งใส่ถุงนะค่ะ
สนใจยังไงติดต่อไอซ์ได้นะค่ะ  ไม่เรื่องมาก ไม่รีบ ไม่เร่ง  เน้นบริการเต็มที่ค่ะ

***ขอบคุณที่มาใช้บริการนะค่ะ   หวังว่าโอกาสต่อไปไอซ์คงได้บริการพี่ๆทุกคนอีก  ขอบคุณค่ะ***

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

Archiver|WAP|ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย Auto Backlink Auto backlink

GMT+8, 2018-2-19 07:56 , Processed in 0.027594 second(s), 22 queries .