ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย

ลืมรหัสผ่าน
ลงทะเบียน
เข้าสู่ระบบถ้าคุณยังไม่ได้ใช้บัญชีโปรดลงทะเบียนตอนนี้
ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: admin
ดู: 66502| ตอบกลับ: 33

โพสต์เมื่อ 2017-3-25 12:36:26
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

แจ้ง ๆ มีพวกเอารูปคนอื่นมาโพสลง และนัดไปให้เสียเวลา มีหลายคนนในนี้ // มีไลน์ ด้วย ถ้าต้องการ จะได้แฉ

โพสต์เมื่อ 2017-3-29 00:19:11
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

Up VIP ให้ด้วยครับ 50 บ. ไปแล้ว

โพสต์เมื่อ 2017-6-24 13:29:55

เติมไป ตั้งแต่เมษา จนป่านนี้ยังไม่ได้ VIP เลย ไม่ใช่เติมไม่เข้านะทำตามขั้นตอน บัตรก็โดนหักแล้วแต่ไม่ได้อะไรเลยนี่คือ  Admin ยังมีชีวิตดูแลเว็บนี้อยู่ไหมครับ  ไม่เห็นช่วยเหลือเลยอุตส่าเติม

โพสต์เมื่อ 2017-7-19 20:32:21

ระวังอีกะหรี่ตัวนี้ดีๆนะครับ
มิจฉาชีพหลอกเงิน
ตอนนี้มันใช้ Line ID poon032

ตามกระทู้ต้นเรื่องนี้ครับ >>> https://24sidelineth.com/thread-392762-5-1.html
User Azii321 ใช้ชื่อในการประกาศว่า ปูน โดยอ้าง บข.การโอนเงินในนาม นส.วาสิตา สร่อยพวง เลขที่บัญชี 9861737502 บมจ.กรุงไทย
ได้ทำการโฆษณาชวนเชื่อ ให้ใช้บริการ ซึ่งได้มีการช่วยเชื่อด้วยการให้ประวัติการบริการที่ผ่านมาต่างๆ โดยช่องทางการโอนเงินผ่านบัญชีธนาคารดังกล่าวที่ได้แจ้งไว้ข้างต้น
พอผู้เสียหาย (กระผม) ได้โอนเงินเข้าบัญชี ภายในเวลาต่อมาแจ้งว่าต้องโอนเงินเพื่อเป็นค่ามัดจำเพิ่มเติมอีกจำนวน 2,000 บาท เพื่อเป็นการประกันว่าผู้รับบริการจะไม่ไปเผยแพร่ต่อที่สาธารณะ ในความเป็นจริงทางผู้ให้บริการไม่ได้แจ้งให้ทราบ ซึ่งโดยพฤตินัยแล้วสื่อไปในทางที่ชี้ได้ว่าใช้กลอุบายเผื่อหลอกทรัพย์เจ้าทุกข์เพิ่มเติม
จากนั้นผมในนามผู้สียหาย ได้ติดต่อขอยืนยันเพื่อจะขอคืนเงินแต่ ผู้กระทำความผิดแจ้งในเบื้องต้นว่าจะโอนเงินกลับมาคืน นับจนถีงตอนนี้ ผมยังม่ได้รับเงินคืน
ผมได้ทวงถามไปแต่ผู้กระทำความผิด ไม่ได้อ่านข้อความ ซึ่งมีความเป็นไปได้ที่จะ ฺBlock การติดต่อผ่านทาง Line หรือไม่อ่านผ่านหน้าโปรแกรม แต่ไม่ขึ้นสถานะการได้รับการอ่าน กรณีดังกล่าวจึงชี้ชัดได้ว่า "จงใจกระทำการหลอกหลวง ให้เสียทรัพย์อย่างต่อเนื่อง"  

ทั้งหมดนี้ผมแค่จะแจ้งให้ทุกคนได้ทราบจะได้ไม่หลงโอนเงิน เช่นกรณีเดียวกันกับผมใยข้างต้น
จากนี้ผมจะขอดำเนินการทุกช่องทางให้ถึงที่สุด ด้วยทุกวิธีการที่ผมสามารถจะทำได้ รับรองได้ว่าอีกไม่นานเป็นอย่างแน่นอน จะเอาคืนให้ยิ่งกว่าที่เสียหายครับ
1234
กลับไป
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

Archiver|WAP|ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย Auto Backlink Auto backlink

GMT+8, 2017-9-25 22:15 , Processed in 0.042372 second(s), 28 queries .