ไซด์ไลน์ ไซด์ไลน์คลับ sideline สาวไซด์ไลน์ ไซด์ไลน์ค่ะ นักศึกษา ขายตัว ขายบริการ สาวsideline เด็กไซด์ไลน์ หาไซด์ไลน์ อาบอบนวด หาเพื่อน หากิ๊ก ร้อนเงินค่ะ หาแฟน ขายค่ะ พริตตี้ นักศึกษา sideline sideline ลาดพร้าว sideline pretty ขาย ค่ะ ร้อน เงิน ขาย ค่ะ มี รูป ขายค่ะ มีรูป ขายค่ะ มีรูป ร้อนเงิน ขายค่ะ มีรูป 2012 ขายค่ะ hi5 ขายค่ะ เชียงใหม่ ขายค่ะ 2012 sideline 2000 sideline city sideline cm sideline facebook sideline service - Powered by Discuz!

ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย

ลืมรหัสผ่าน
ลงทะเบียน
เข้าสู่ระบบถ้าคุณยังไม่ได้ใช้บัญชีโปรดลงทะเบียนตอนนี้
ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: admin
ดู: 92858| ตอบกลับ: 47

โพสต์เมื่อ 2017-3-29 00:19:11
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

Up VIP ให้ด้วยครับ 50 บ. ไปแล้ว

โพสต์เมื่อ 2017-6-24 13:29:55
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

เติมไป ตั้งแต่เมษา จนป่านนี้ยังไม่ได้ VIP เลย ไม่ใช่เติมไม่เข้านะทำตามขั้นตอน บัตรก็โดนหักแล้วแต่ไม่ได้อะไรเลยนี่คือ  Admin ยังมีชีวิตดูแลเว็บนี้อยู่ไหมครับ  ไม่เห็นช่วยเหลือเลยอุตส่าเติม

โพสต์เมื่อ 2017-7-19 20:32:21

ระวังอีกะหรี่ตัวนี้ดีๆนะครับ
มิจฉาชีพหลอกเงิน
ตอนนี้มันใช้ Line ID poon032

ตามกระทู้ต้นเรื่องนี้ครับ >>> https://24sidelineth.com/thread-392762-5-1.html
User Azii321 ใช้ชื่อในการประกาศว่า ปูน โดยอ้าง บข.การโอนเงินในนาม นส.วาสิตา สร่อยพวง เลขที่บัญชี 9861737502 บมจ.กรุงไทย
ได้ทำการโฆษณาชวนเชื่อ ให้ใช้บริการ ซึ่งได้มีการช่วยเชื่อด้วยการให้ประวัติการบริการที่ผ่านมาต่างๆ โดยช่องทางการโอนเงินผ่านบัญชีธนาคารดังกล่าวที่ได้แจ้งไว้ข้างต้น
พอผู้เสียหาย (กระผม) ได้โอนเงินเข้าบัญชี ภายในเวลาต่อมาแจ้งว่าต้องโอนเงินเพื่อเป็นค่ามัดจำเพิ่มเติมอีกจำนวน 2,000 บาท เพื่อเป็นการประกันว่าผู้รับบริการจะไม่ไปเผยแพร่ต่อที่สาธารณะ ในความเป็นจริงทางผู้ให้บริการไม่ได้แจ้งให้ทราบ ซึ่งโดยพฤตินัยแล้วสื่อไปในทางที่ชี้ได้ว่าใช้กลอุบายเผื่อหลอกทรัพย์เจ้าทุกข์เพิ่มเติม
จากนั้นผมในนามผู้สียหาย ได้ติดต่อขอยืนยันเพื่อจะขอคืนเงินแต่ ผู้กระทำความผิดแจ้งในเบื้องต้นว่าจะโอนเงินกลับมาคืน นับจนถีงตอนนี้ ผมยังม่ได้รับเงินคืน
ผมได้ทวงถามไปแต่ผู้กระทำความผิด ไม่ได้อ่านข้อความ ซึ่งมีความเป็นไปได้ที่จะ ฺBlock การติดต่อผ่านทาง Line หรือไม่อ่านผ่านหน้าโปรแกรม แต่ไม่ขึ้นสถานะการได้รับการอ่าน กรณีดังกล่าวจึงชี้ชัดได้ว่า "จงใจกระทำการหลอกหลวง ให้เสียทรัพย์อย่างต่อเนื่อง"  

ทั้งหมดนี้ผมแค่จะแจ้งให้ทุกคนได้ทราบจะได้ไม่หลงโอนเงิน เช่นกรณีเดียวกันกับผมใยข้างต้น
จากนี้ผมจะขอดำเนินการทุกช่องทางให้ถึงที่สุด ด้วยทุกวิธีการที่ผมสามารถจะทำได้ รับรองได้ว่าอีกไม่นานเป็นอย่างแน่นอน จะเอาคืนให้ยิ่งกว่าที่เสียหายครับ

โพสต์เมื่อ 2017-11-29 01:19:24

ว่างคะนัดได้

โพสต์เมื่อ 2017-12-2 03:45:16

Add min ครับ ผมติดต่อวิว ชื่อ Nupang
ให้ผมโอนเงิน 900+2000
แล้วไม่ตามสัญญา หายไม่ติดต่อ Addmin เคลียหน่อยได้มัยครับ

โพสต์เมื่อ 2017-12-29 21:26:19

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย peรันย่า.fc9 เมื่อ 2017-12-29 21:27

ถึงแอดมิน  วันก่อนโดนหลอก บอกว่ารับวิว โอนเงินแล้วไม่วิว ขอค่าประกันถ่ายคลิปอีก 500โอบปุ้บหายเลย ธใ บัญชีกรุงไทย ชื่อบัญชี เกวลี พิลาศรี แค่อยากลองใจ โดนเลยครับ

โพสต์เมื่อ 2017-12-29 23:43:53

เกวลี พิลาศรี  หลอกใช่ไหมครับ

โพสต์เมื่อ 2018-1-17 11:53:58

มีคน แม่งโง่ หลอกให้ โอนเงินด้วยหรือ
พวกนี้เรียกว่า โง่จริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โพสต์เมื่อ 2018-2-22 01:57:43

ผมพึ่งโดนมาเหมือนกัน คราวนี้ทำงานเปนกระบวนการเลย ทั้งน้องที่รับงาน ล้ะก็ใช้ชื่อ admin เข้ามาเกี่ยวข้อง ผมโดนไป 4000 ล้ะยังจะให้โอนเพิ่มอีก พวกนี้มันเลวจริงๆครับบ

โพสต์เมื่อ 2018-3-29 14:15:43

จ่ายเงินแล้วยังไม่อัปเลยครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

Archiver|WAP|ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย Auto Backlink Auto backlink

GMT+8, 2018-8-20 13:13 , Processed in 0.044279 second(s), 39 queries .