ไซด์ไลน์ ไซด์ไลน์คลับ sideline สาวไซด์ไลน์ ไซด์ไลน์ค่ะ นักศึกษา ขายตัว ขายบริการ สาวsideline เด็กไซด์ไลน์ หาไซด์ไลน์ อาบอบนวด หาเพื่อน หากิ๊ก ร้อนเงินค่ะ หาแฟน ขายค่ะ พริตตี้ นักศึกษา sideline sideline ลาดพร้าว sideline pretty ขาย ค่ะ ร้อน เงิน ขาย ค่ะ มี รูป ขายค่ะ มีรูป ขายค่ะ มีรูป ร้อนเงิน ขายค่ะ มีรูป 2012 ขายค่ะ hi5 ขายค่ะ เชียงใหม่ ขายค่ะ 2012 sideline 2000 sideline city sideline cm sideline facebook sideline service - Powered by Discuz!

ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย

ลืมรหัสผ่าน
ลงทะเบียน
เข้าสู่ระบบถ้าคุณยังไม่ได้ใช้บัญชีโปรดลงทะเบียนตอนนี้
ตั้งกระทู้ใหม่

ติดตาม

ผู้ตาม

โพสต์เมื่อ 2016-12-1 23:04:58 | ดู: 224601| ตอบกลับ: 27352
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JennyG เมื่อ 2018-8-3 22:35

สวัสดีคะ Jennyรับประกันความสบายและความเสียวรับให้บริการนวดอโรม่าเพื่อความผ่อนคลายและสุขภาพ นวดกษัยเพื่อบการบำบัดและรักษาสุขภาพไห้สมดุล
ให้บริการนวดอโรม่า รีดเส้น
ผ่อนคลายความเหนื่อยล้าคะ
จะได้ความสบายแบบสปาคะ
     1.นวด+BB+นาบ 1น้ำ=2500
    2.นวด+BB ไม่นาบ=2000
     3.นาบ อย่างเดียว1 ช.ม=1800

#ข้อ1-2ใช้เวลา2ช.ม ทุกข้อ1น้ำ
       รับนวดกษัย แท้คะ
คือนวดแก้อาการของท่านชาย
1.กษัย 1.ช.มครึ่ง=2000
2.กษัย+BB. 2ช.ม=2900
3.กษัย+BB+นาบ 2ช.ม=3400

. . ทุกข้อ1น้ำคะ
        ค่าใช้จ่าย รวมค่าห้องแส้วคะ
ขอย้ำนวดจริงจังคะ*ชำระเงิน
ก่อนให้บริการคะ *รับโอนคะขอ
เป็น ธนาครา กสิกร เท่านั้นนะคะ

ขอบคุณลูกค้าทีสุภาพด้วยคะ
สะดวกเมื่อไรนัดเวลาได้เลยคะ

พิกัด วี คอนโด ตรงตลาดนัดเลียบด่วนรามอินทราค่ะ  

ติดต่อ รับงานเวลา 11.00-22.00 นัดล่วงหน้า1ช.มคะ
ติดต่อ
  โทร 063-476-5333
  ไลน์ไอดี: Jennysexy26

นวดกษัยคืออะไร และมีประโยชน์อย่างไร
การนวดกษัยจะเป็นการนวดบริเวณถุงอัณฑะ
นวดกษัย หรือ จับกษัย เป็นการนวดแผนไทยประเภทหนึ่งที่ทำการนวดบริเวณลูกอัณฑะและบริเวณโดยรอบ มีจุดประสงค์เพื่อช่วยให้การไหลเวียนในร่างกายดีขึ้น การทำงานของไตดีขึ้น และยังช่วยบรรเทาอาการปวดเอว ปวดหลัง รวมไปถึงการทำงานของอวัยวะเพศ และเพิ่มการสร้างไขสันหลัง และเม็ดเลือดแดง เพิ่มฮอร์โมนและปริมาณน้ำอสุจิ[1]

การนวด
แก้ไขการนวดกษัยจะเริ่มต้นด้วยการใช้ผ้าชุบน้ำอุ่น เพื่อให้กล้ามเนื้อและเส้นเอ็นผ่อนคลาย และมีการใส่น้ำมันบริเวณผิวรอบถุงอัณฑะ หลังจากนั้นจะเป็นการนวดลูกอัณฑะเป็นระยะเวลาหนึ่ง ผู้นวด ควรมีความรู้ความเข้าใจ เกี่ยวกับระบบสืบพันธ์ และรู้หลักการ วิธีการนวด ที่ถูกต้อง และปลอดภัย เพราะทั้งหมดนี้ มีผลต่อสุขภาพของผู้ป่วยเป็นอย่างมาก ผู้ที่มีความรู้ทางด้านการนวดกษัย สามารถ ดูแล แก้ไข อาการหย่อนสมรรถนะได้ ความเจ็บปวด จากอาการอักเสบในส่วนระบบสืบพันธ์ เช่นอาการเส้นเลือดขอด โป่งพอง ในอัณฑะ หรือแม้กระทั่ง อาการปวดบวม อักเสบ ต่อมลูกหมาก ลดการเกิดโรคมะเร็งต่อมลูกหมาก ดังนั้นผู้นวดจึงจำเป็นต้องเป็นผู้ที่มีความรู้ความสามารถจริง

หลักการนวด โดยมีขั้นตอนดังนี้1.ใช้ผ้าร้อน ประคบที่บริเวณน้องชาย เพื่อกระตุ้น การไหลเวียนของเลือด ให้หลอดเลือดขยายตัว
2.ใช้มือและนิ้วนวดบริเวณหัวหน่าว ขาหนีบ  รวมถึงบริเวณเชิงกราน เพื่อการผ่อนคลายเบื้องต้น
3. เริ่มการจับเส้น บริเวณถุงอัณทะ ระหว่างทำการนวด อวัยวะเพศจะไม่สามารถแข็งตัวได้
4. นวดบริเวณท่อนำอสุจิ และโคน สลับกับการนวดถุงอัณฑะ ในระหว่างนวด ผู้ชายต้องขมิบก้นไปด้วย  เพื่อฝึกให้หลั่งช้าลง
5. เมื่อนวดสักพัก ก็เริ่มจับทำให้ไอ้ตัวยุ่งแข็งตัว เมื่อแข็งตัวได้ที่ และรู้สึกว่าจะหลั่ง ก็สลับกลับไปนวดกษัยอีกครั้งเพื่อให้อวัยวะเพศอ่อนตัวลงอีกครั้ง
6. ทำสลับกันตามขั้นตอนข้างต้น   ภายในสามสิบ ถึงสี่สิบนาที ค่อยจัดการกับไอ้ตัวยุ่งให้เสร็จกิจ
การนวดกษัยเป็นการฝึกให้เสร็จกิจช้าลง เป็นการฝึกชะลอการหลั่ง สุดท้ายผู้ชายจะสามารถควบคุมได้ ว่าจะให้เสร็จตอนไหน  และเป็นผลดีต่อสุขภาพ เพราะการนวด จะทำให้การไหลเวียนเลือดดีไอ้ตัวยุ่งก็เลยแข็งตัวได้ดี ขึ้น  ปัสสาวะก็จะไม่ติดขัด

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้องลงชื่อเข้าใช้ก่อน หลังจากนั้นจะสามารถดูและดาวน์โหลดไฟล์แนบได้ หากยังไม่มีบัญชีสมาชิก กรุณาลงทะเบียน

คลังกระทู้ที่เกี่ยวข้อง:

โพสต์เมื่อ 2016-12-2 05:29:48
น่ารักถูกใจกด LIKE ด้วยนะค่ะ ♥

แถวไหนครับ

โพสต์เมื่อ 2016-12-2 07:19:34

น่าสน

โพสต์เมื่อ 2016-12-2 11:43:13

รับนวด มืออาชีพ สอบถามได้ค่ะ

โพสต์เมื่อ 2016-12-3 13:55:26

รับนวด มืออาชีีพ สอบถามได้ค่ะ

โพสต์เมื่อ 2016-12-3 14:24:56

โพสต์เมื่อ 2016-12-3 14:54:08

โพสต์เมื่อ 2016-12-3 15:23:15

โพสต์เมื่อ 2016-12-3 15:56:05

โพสต์เมื่อ 2016-12-3 16:25:18

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

ปิด

กระทู้น่าติดตามก่อนหน้า /1 ต่อไป

Archiver|WAP|ไซด์ไลน์คลับ.com เว็บไซด์ไลน์ สาวขายบริการ จ้างเที่ยวพริตตี้ นางแบบ ดารา ที่นี้เลย Auto Backlink Auto backlink

GMT+8, 2018-12-19 14:20 , Processed in 0.038369 second(s), 36 queries .